| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 1550-1620MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 2400-2500MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 170*94*26,5mm |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Cân nặng | 75kg |
| Kích thước ăng-ten ngoài | 640×540×550mm (D×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 5%-95% |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1015W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Cân nặng | 500g |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |
| Điện áp - Nguồn cung cấp | 24-30v |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1000W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Dải tần số | 200-300 MHz |
| Công suất đầu ra | 50W |
| Điện áp làm việc | 30V |
| Đặc điểm kỹ thuật | 37.3*112*19,5mm |
| Thời gian làm việc | 50 phút |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | AC100-240V |