| Nguồn điện | AC100-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 50 phút |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Dòng điện làm việc | 3-4A |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W |
| Tính thường xuyên | 720-1020 MHz |
| Kích thước | 117*40*18mm |
| Cân nặng | 230g |
| Tiêu thụ điện năng | 2400W |
|---|---|
| Trọng lượng máy chủ | 86kg |
| Kích thước máy chủ | 625×500×700 mm (L×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Nguồn điện | 165W |
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
| Độ ẩm | ≤85%RH |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Cân nặng | 35 kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 35kg |
| Tổng công suất đầu ra | 300 watt |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 150W-200W |
| Tính thường xuyên | 1170-1280MHz |
| Điện áp làm việc | 24-36V |
| Kích cỡ | 117,1*25,6*16mm |