| Tên | Máy gây nhiễu ba lô |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-220V |
| Khu vực bảo vệ | 30-500M (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Cân nặng | 12kg |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Kích thước ăng-ten bảng điều khiển bên ngoài | 640*540*550mm (Dài * Cao * Rộng) |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1135w |
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
|---|---|
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
| Điều khiển từ xa có dây | BẬT / TẮT chuyển đổi |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Điều khiển từ xa | Công tắc BẬT/TẮT có dây |
| Giám sát từ xa | Điều chỉnh công suất đầu ra bằng bảng điều khiển có dây |
| Cân nặng | 65kg |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 3000W |
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Kích thước ăng-ten (L*H*W) | 640*540*550mm |
| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110-240V, 24V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Bảo vệ bộ khuếch đại công suất | Bảo vệ VSWR đầy đủ |
| Tên | mô-đun nguồn RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 90 watt |
| Tiêu thụ điện năng | 300Watt |
| Số mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Số Anten | 6 |