| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 50-200m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 21kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 250Watt |
| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ khuếch đại công suất RF |
| Kích thước sản phẩm | 100*58*13mm |
| Trọng lượng tịnh | 0,8kg |
| Tổng công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 7kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Kích thước | 400×288×155mm |
| Kích thước | 400×288×155mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 7 |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu) |
| Kích thước | 592×395×265mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Số Anten | 3 |
| Nguồn điện | AC220V, hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 200Watt |
| Cân nặng | 7kg |
| Kích cỡ | 400×288×155mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Tiêu thụ điện năng | 1800Watt |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước đóng gói | 450×430×150mm |
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 1000Watt |
| Cân nặng | 65kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 100-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |