| Kiểu | Mô-đun RF |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mô-đun chống máy bay không người lái |
| Điện áp hoạt động | 24-32V |
| Công suất đầu ra tối đa | 47dbm |
| Tần số & Công suất | 4000-6000 MHz 100W |
| Cân nặng | 15kg |
|---|---|
| Kích thước | 320×120×430mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 400 watt |
| Cân nặng | 28 kg |
| Kích thước | 592*395*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Bộ khuếch đại băng thông rộng RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Tên | Mô-đun khuếch đại RF |
|---|---|
| Tần số làm việc | 700-6000 MHz |
| Giả ngoài băng tần | 9kHz~1GHz: ≤-36dBm/30kHz 1GHz~12,75GHz: ≤-30dBm/30KHz |
| Điện áp làm việc | DC+28V |
| Dòng điện làm việc | ≤1,8A |
| Cân nặng | 15kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 320×120×430mm (dài × rộng × cao) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (phụ thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | Bộ chặn tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Cân nặng | 15 kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tên | bộ khuếch đại công suất RF |
|---|---|
| Kiểu | Mô-đun RF |
| Công suất đầu ra | 1W~1000W |
| Tính thường xuyên | 20 MHz~20GHz |
| Điện áp làm việc | 24-28V |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 400Watt |
| Cân nặng | 15kg |