| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24-32V |
| กำลังขับสูงสุด | 47dBm |
| ความถี่และกำลังไฟฟ้า | 4000-6000เมกะเฮิร์ตซ์ 100W |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ขนาด | 320×120×430มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 400 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 28 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592*395*265 มม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณบรอดแบนด์ RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ชื่อ | โมดูลเครื่องขยายสัญญาณ RF |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | 700-6000MHz |
| นอกวงปลอม | 9kHz~1GHz: ≤-36dBm/30kHz 1GHz~12.75GHz: ≤-30dBm/30KHz |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง+28V |
| ปัจจุบันทำงาน | ≤1.8A |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | ตัวบล็อคสัญญาณ GPS |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| น้ำหนัก | 15 กก |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง RF |
|---|---|
| พิมพ์ | โมดูล RF |
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 400วัตต์ |
| น้ำหนัก | 15กก |