| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Cân nặng | 4,3kg (Thiết bị), 7kg (Đóng gói) |
| Kích thước | 660*290*50mm |
| Thời gian chạy pin | 40-50 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |
| Tên | Hệ thống phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Phát hiện và xác định các loại máy bay không người lái | Máy bay không người lái dòng DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, máy bay không người lái |
| Dải tần số phát hiện | 900 MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Khoảng cách phát hiện và định vị | 1~10KM |
| Chiều cao phát hiện | 0m~1000m |
| Bán kính gây nhiễu | 2-3 km |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 300W |
| Trọng lượng đơn vị chính | 22kg |
| Kích thước | 446×316×150mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Chế độ cung cấp điện | Pin bên trong: 24V, 5AH |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Cân nặng | 5,2kg (Trọng lượng đóng gói: 8kg) |
| Kích cỡ | 340*270*150mm |
| Ống ăng-ten bên trong | Tăng 6-8dBi |
| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Cân nặng | 38kg |
| Ăng ten | 8 ăng-ten đa hướng |
| Tổng công suất đầu ra | 200W |
|---|---|
| phạm vi giao thoa | 1500-3000 mét |
| Nguồn điện | AC100-240V / DC24V |
| thời gian sạc | 3-4 giờ |
| pin tích hợp | 24V 40A |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
|---|---|
| Sức chống cự | IP52 |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5% -95% không phụ |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Môi trường làm việc | -25°C đến 50°C |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ | IP55 (Chống mưa) |
| Trọng lượng máy chủ | Tối đa 35kg |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Nhiệt độ làm việc | -22°C đến +70°C |
|---|---|
| Cân nặng | 22kg |
| Kích cỡ | 50*300*100mm (chiều rộng khung: 10cm) |
| thời gian sạc | 3-4 giờ (pin lithium tích hợp) |
| Sử dụng thời gian | 45-70 phút |