| Thời gian làm việc | 50 phút |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Trọng lượng tịnh | 1kg |
|---|---|
| Nhận được | 5-10dBi |
| Kích thước | 60 × 3,8 cm (dài × rộng) |
| Kiểu | ăng-ten toàn hướng |
| Kích thước gói hàng | 25 × 35 × 25 cm |
| Nguồn điện | AC100-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 50 phút |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất đầu ra | 13W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 6kg |
| Kích thước | 125×30×12cm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Ắc quy | Tích hợp 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| tổng trọng lượng | 56kg (bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
| Thời gian chạy pin | 30 phút |
| Cân nặng | 4,3kg (Sản phẩm), 7kg (Đóng gói) |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 28V, 5A (1 giờ) hoặc Pin ngoài |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động |
| Tên | Máy nhiễu tín hiệu di động |
|---|---|
| Tổng công suất | 10W |
| Kích thước | 178*77*36.5mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 0,8kg |
| Bảo hành | 1 năm kể từ ngày giao hàng |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 2-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất | 24W |
| Kích thước đóng gói | 330×250×80mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |