| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 7KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 660*290*50มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับโดรน |
|---|---|
| การตรวจจับและระบุประเภทของโดรน | โดรนซีรีส์ DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, โดรน Tello เป็นต้น |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับและตำแหน่ง | 1~10กิโลเมตร |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| รัศมีการรบกวน | 2-3 กิโลเมตร |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 300W |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 22 กิโลกรัม |
| ขนาด | 446×316×150มม |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ภายใน: 24V, 5AH |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| น้ำหนัก | 5.2กก. (น้ำหนักบรรจุ: 8กก.) |
| ขนาด | 340*270*150 มิลลิเมตร |
| เสาอากาศภายใน | อัตราขยาย 6-8dBi |
| กำลังทั้งหมด | 550W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,000-2,000ม |
| น้ำหนัก | 38 กิโลกรัม |
| เสาอากาศ | 8 เสาอากาศรอบทิศทาง |
| กำลังขับทั้งหมด | 200W |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณรบกวน | 1,500-3,000 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V/DC24V |
| เวลาชาร์จ | 3-4 ชม |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V 40A |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| ความต้านทาน | IP52 |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% -95% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | -25 ° C ถึง 50 ° C |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP55 (กันฝน) |
| โฮสต์น้ำหนัก | สูงสุด 35กก |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -22°ซ ถึง +70°ซ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 22 กิโลกรัม |
| ขนาด | 50*300*100 มม. (ความกว้างของวงเล็บ: 10 ซม.) |
| เวลาชาร์จ | 3-4 ชั่วโมง (แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว) |
| ใช้เวลา | 45-70 นาที |