| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Cân nặng | tổng 1 KG |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Sạc | Sạc đầy 4 giờ, thời gian làm việc 1-2 giờ |
| Kích thước | 132x80x40mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Pin tích hợp | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 2-3km |
| Công suất đầu ra | 78W |
| Kích cỡ | 346×216×100mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Dung lượng pin | 24V10A/H |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 135W |
| Thời gian làm việc của pin | 40 phút |
| Khoảng cách gây nhiễu | 2,5-3km (Mavica2) |
| Cân nặng | 4.35kg |
| Phương pháp sạc | Bộ điều hợp sạc 29,4V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 135W |
| Khoảng cách gây nhiễu | 2,5-3km (Mavic 2) |
| Thời gian làm việc của pin | 40 phút |
| Cân nặng | 4.35kg |
| pin tích hợp | 24V10A (cung cấp 2 giờ hoạt động liên tục) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | > 1500 mét (tối đa 2000m đối với UAV tiêu chuẩn) |
| Kích thước (L×W×H) | 785×268×91mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 6kg |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Kích thước | 740×510×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (110 hoặc 240V AC-27V DC) |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Tổng công suất | 350W |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Ắc quy | 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz, (AC110 hoặc 240V-DC27V) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Tổng công suất | 400W |
| Kích thước | 740×510×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Trọng lượng đơn vị | 4,3kg (Trọng lượng đóng gói: 11kg) |
| Kích thước | 680×300×70mm |
| Ăng ten | Ăng-ten bảng khuếch đại 10dBi |