| กำลังขับทั้งหมด | 13 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนัก | รวม 1 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังชาร์จ | ชาร์จเต็ม 4 ชม. ใช้งานได้ 1-2 ชม |
| ขนาด | 132x80x40 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 2-3กม |
| กำลังขับ | 78W |
| ขนาด | 346×216×100มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 24V10A/เอช |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 135W |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 40 นาที |
| ระยะทางติดขัด | 2.5-3 กม. (มาวิก้า2) |
| น้ำหนัก | 4.35 กิโลกรัม |
| วิธีการชาร์จ | 29.4V อะแดปเตอร์ชาร์จ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 135W |
| ระยะทางติดขัด | 2.5-3 กม. (มาวิค 2) |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 4.35 กิโลกรัม |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V10A (ให้การทำงานต่อเนื่อง 2 ชั่วโมง) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | >1,500 เมตร (สูงสุด 2,000 เมตรสำหรับ UAV มาตรฐาน) |
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 785×268×91มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 6กก |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (110 หรือ 240V AC-27V DC) |
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| กำลังทั้งหมด | 350W |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah |
|---|---|
| ขนาด | 630 × 500 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| กำลังทั้งหมด | 400W |
| ขนาด | 740 × 510 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 70กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 300-1,000 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 240W |
| น้ำหนักหน่วย | 4.3กก. (น้ำหนักบรรจุ: 11กก.) |
| ขนาด | 680 × 300 × 70มม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศแผงรับ 10dBi |