| Bán kính gây nhiễu | 2-3 km |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 300W |
| Trọng lượng đơn vị chính | 22kg |
| Kích thước | 446×316×150mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 24V, 3500mAh; hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W mỗi băng tần, 50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Kích cỡ | 277×80×51mm |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Thời gian làm việc của pin | 45 phút |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 400 watt |
| Cân nặng | 28 kg |
| Kích thước | 592*395*265mm |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | tổng 1 KG |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Sạc | Sạc đầy 4 giờ, thời gian làm việc 1-2 giờ |
| Kích thước | 132x80x40mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
|---|---|
| Ứng dụng | An toàn công cộng, Dành cho bà bầu. Chống theo dõi Chống gián điệp Chống bức xạ, Điều khiển máy bay |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Tiêu thụ điện năng | 1800Watt |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
| pin tích hợp | 24V, 12A |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 800 - 1000m |
| Công suất đầu ra | 75W |
| Tiêu thụ điện năng | 220W |
| Phạm vi độ ẩm | 30% - 95% |