| Cân nặng | 55 kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Số Anten | 8 |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-1100 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Phạm vi gây nhiễu | 400-1000 mét |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Kích thước | 560x235x95mm |
| Cân nặng | 11kg |
| Tổng công suất đầu ra | 150W |
| Cân nặng | 4,3kg (sản phẩm), 7kg (đóng gói) |
|---|---|
| Kích thước | 660×290×50mm |
| anten bảng định hướng | 8dbi |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC220V/DC24V |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 50°C |
|---|---|
| Cân nặng | Tối đa 35kg |
| Khoảng cách gây nhiễu | Tối thiểu 1,5km |
| Ắc quy | Pin lithium tích hợp, hoạt động trong hơn 1 giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Bán kính gây nhiễu | 1000-3000 mét |
|---|---|
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 190W |
| Tiêu thụ điện năng | 380W |
| Đánh giá chống thấm nước | IPX64 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 75 |
| Thời gian chạy pin | 30-40 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 5,2kg (đơn vị), 8kg (đóng gói) |
| Kích thước | 340*270*150mm |
| Tiêu thụ điện năng | 210W |
| Kích thước | 490×340×90mm |
|---|---|
| Cân nặng | 4,9kg (Thiết bị), 6,5kg (Đóng gói) |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V, 6A |
| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 5 - 50 mét |
| Dải tần số gây nhiễu | Các băng tần 2,4 GHz, 5,8 GHz, GNSS |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | Lên đến 2 km (tùy theo mẫu) |
| Nguồn điện | AC/DC với các tùy chọn pin dự phòng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Sự tuân thủ | Đáp ứng các tiêu chuẩn quy định quốc tế |