| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Độ ẩm công việc tương đối | 80% |
|---|---|
| Nguồn điện | 150W |
| Thời gian làm việc | 24 giờ liên tục |
| Phạm vi gây nhiễu | 5-30 mét |
| Nhiệt độ làm việc | -40 đến 55oC |
| Cân nặng | 12kg |
|---|---|
| Kích thước | 680 x 240 x 95mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 50~150 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Bán kính mứt | 20-60 mét |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V đến DC24V |
| Thời gian làm việc | Không ngừng làm việc |
| Kích thước sản phẩm | 355×238×60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng sản phẩm | khoảng 5,0kg |
| Kích thước đóng gói | 52×45×15cm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC sang 24V DC) |
| Kích thước | 410×310×91mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Bán kính che chắn | 10-80 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Ăng ten | Dài 380mm |
| Kích thước | 330×238×60mm |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 10-40 mét (-75dBm) |
| Cân nặng | 6,5kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 6kg |
| Kích thước gói hàng | 450x235x95mm |
| Kích thước | 335 x 238 x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (110 hoặc 240V AC-27V DC) |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃ đến 55℃ |
|---|---|
| Trọng lượng cơ thể | 17,0kg |
| Kích thước cơ thể | 450×450×200mm |
| Độ ẩm làm việc | 35% đến 85% |
| Đầu vào nguồn | AC 160V-240V |
| Cân nặng | 6,2kg |
|---|---|
| Kích thước | 440 x 250 x 90mm |
| Nguồn điện | AC100-240V hoặc DC 24V |
| Điều khiển từ xa | 2-5 mét với điều khiển từ xa hồng ngoại để BẬT/TẮT nguồn |
| Ăng ten | Dài 380mm |