| Ắc quy | 27V 56Ah |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 330W |
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz |
|---|---|
| Tổng công suất | 125W |
| Bán kính che chắn | 20-150 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz |
|---|---|
| Tổng công suất | 108w |
| Bán kính che chắn | 20-80 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Bán kính mứt | 20-80 mét |
| Kích thước | 400 x 290 x 135 mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
| tổng trọng lượng | 18kg (15kg + 3kg ăng-ten) |
| Tổng công suất | 75W |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C đến +60°C |
| Kích thước | 335 x 238 x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| tổng trọng lượng | 8kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tổng công suất | Tổng công suất |
| Nhiệt độ làm việc | -20 đến 75 |
|---|---|
| Trọng lượng cơ thể | 250,0 kg |
| Tổng công suất đầu ra | 220W |
| Độ ẩm làm việc | 35-95% |
| Kích thước cơ thể | Thân máy 45×35×25 CM (ăng-ten 6×2 CM) |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 16kg |
| Kích thước | 500×500×200mm (L×W×H) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100km |
| Cân nặng | 25kg |
|---|---|
| Kích thước | 510×430×350mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 300 watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 300 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 25kg |
| Kích thước | 510×430×350mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước gói hàng | 450×235×95mm |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh 6kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 20-80 mét ở -75dBm |