| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Thời gian chạy pin | 1,5 giờ (24V, 24A) |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Cân nặng | 75kg |
| Kích thước ăng-ten ngoài | 640×540×550mm (D×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 5%-95% |
| Công suất đầu vào tối đa (W) | 100W |
|---|---|
| Tỷ lệ trước-sau (dB) | ≥20-30 |
| Ắc quy | Thời gian làm việc 1-2 giờ |
| Tổng cộng | 86W |
| Cân nặng | 9,6 kg |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Nguồn điện | 250W |
| Độ lợi của Anten | 5dBi |
| VSWR | 1,5 |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước | 335×238×60mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Tổng công suất | 70W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Ắc quy | 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 330W |
| Kích thước gói hàng | 480*115*100mm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1,5kg |
| Tổng công suất | 20W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC24V) |
| pin tích hợp | 24V4Ah |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 16kg |
| Kích thước | 40×38×32cm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ quét tần số |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 35kg |
| Tổng công suất đầu ra | 300 watt |
| PIM | <-107dBm |
|---|---|
| Nhận được | 5dBi |
| Trở kháng đầu vào | 50Ω |
| Chiều dài | 80cm (CH3: 113cm) |
| vận tốc gió | 60 mét/giây |