| Độ chính xác về vận tốc | ±0,07m/giây |
|---|---|
| Độ phân giải tốc độ | 0,07m/giây |
| Chiều cao lắp đặt | 2m~4m |
| Kích thước (H × W × D) | 190mm×190mm×40mm |
| Cân nặng | 980g |
| Phạm vi hiện tại | 800mA@12V DC |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC~+70oC |
| Giải quyết phạm vi | 2,5m |
| Độ chính xác về vận tốc | ±0,07m/giây |
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ) 5m~1000m (Tàu thuyền) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Dải tần | Ban nhạc X |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s - 83m/s |
| Nguồn điện | 250W (Tiêu thụ điện năng) AC220V (Đầu vào) |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C đến 60 ° C. |
| Cân nặng | 26kg |
| Tên | Radar mảng pha |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phát hiện phạm vi cho Drone | 5km |
| Tên | Hệ thống chống drone |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tần số làm việc | B Band (5 điểm tần số làm việc) |
| Phạm vi phát hiện tối đa | 5,0km (Thuyền đánh cá 5m~10m) |
| Bảo hiểm phương vị | ≥ 90° (tấm đơn) / 180° (tấm đôi) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,5m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360°+ (Rađa phát hiện độ cao 3D) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | 4 bảng: 360° |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 2,5km (Người đi bộ) 5km (Phương tiện giao thông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 10 km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |