| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40°C ~ +60°C |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Trọng lượng tịnh | 3,8kg |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Phát hiện mục tiêu | Máy bay không người lái nhỏ |
|---|---|
| Khả năng tương thích phần mềm | Windows, Linux, MacOS |
| Chế độ phát hiện | Doppler xung |
| Phương pháp cài đặt | Trang trọng/Ô tô/Chân máy |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Dải tần số | 24GHz~24.25GHz |
|---|---|
| Tỷ lệ ngày | 85 mili giây |
| Đo vận tốc | -19m/s~+19m/s |
| Độ phân giải tốc độ | 0,07m/giây |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC~+70oC |
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ) 5m~1000m (Tàu thuyền) |
|---|---|
| Đo vận tốc | -19m/s~+19m/s |
| Độ chính xác về vận tốc | ±0,07m/giây |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC~+70oC |
| Chiều cao lắp đặt | 2m~4m |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/40W |
| Kích thước | 445mm × 300mm × 400mm |
| Phạm vi phát hiện | 5km cho Drone |
|---|---|
| Độ che phủ | 40 độ |
| Phạm vi gây nhiễu | 1-5KM |
| Đặc điểm kỹ thuật | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Bảo hiểm phương vị | 360 độ |