| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 220V |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Kích thước | 782mm * 549mm * 198mm (Ăng-ten) |
| Cân nặng | ≤ 60kg (Bao gồm PTZ) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 m2) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 10 km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Bảo hiểm phương vị | 0°~360° |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | 220W |
| Trọng lượng tịnh | ≤60kg (có PTZ) |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
|---|---|
| Công suất định mức | 400W |
| Nguồn điện | AC200-AC240 |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến +55oC |
| Kích cỡ | 820x925x360mm |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Phạm vi phát hiện | tàu 1,5 km |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m~8km (Tàu) |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| tàu thuyền | 5km |
| Sức mạnh phát hiện hiệu quả | 100m~5km (Tàu) |