| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 m2) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | UND |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| OEM | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bảo vệ an ninh |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |
| Công nghệ phát hiện | Phát hiện thụ động CRPC |
|---|---|
| Dải tần số | 30 MHz - 6GHz |
| tỷ lệ | 3-7 giây |
| Hướng tìm độ chính xác | 10° (theo sau), 3° (lơ lửng) |
| Thời gian hoạt động | Hoạt động liên tục 7*24 giờ |
| Bảo hiểm | 360° |
|---|---|
| Tốc độ dữ liệu | 3-7 giây |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Tiêu thụ điện năng | 15W |
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Chức năng | Phát hiện+Theo dõi+Gây nhiễu |
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, "Mavic", RCS≈0,01 mét vuông) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Độ cao bao phủ | 40 ° |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tên | Hệ thống chống drone |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |