| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 m2) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Phạm vi phát hiện | 1,2km (DJI Phantom 3/4, Mavic, RCS≈0,01 mét vuông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến +60°C |
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 25m/s |
| Sản lượng đỉnh | 4W/Bảng |
| Nguồn điện | AC220V/250W |
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Tính năng | Máy dò không người lái bền bỉ |
| Bán kính phát hiện | 0 ~ 5km + (Tồn tại khác nhau do môi trường khác nhau và |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện máy bay không người lái |
| Tùy chỉnh tần số | 30 MHz~6GHz |
| Tên | Radar gắn trên xe |
|---|---|
| Chế độ làm việc của radar | quét pha hai chiều |
| ban nhạc làm việc | Băng tần X. |
| Khoảng cách phát hiện tối đa | (xác suất phát hiện 85%, tỷ lệ cảnh báo sai 10)=15km (RCS=0,01 m) |
| Quyền lực | AC220V/50Hz |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Điểm nổi bật chính | gây nhiễu |
| Ứng dụng | Thiết bị bảo vệ |
| Chức năng | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
| Nhãn hiệu | OEM có sẵn |