| Tần số làm việc | Ban nhạc X |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | ≥ 3,5km (DJI Phantom RCS≈0,01m2) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 150m |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Phát hiện | lên tới 3 km |
|---|---|
| Hỗ trợ băng tần | 30 MHz - 6GHz |
| Chiều cao phát hiện | 1km |
| Độ chính xác DF | 10° (theo sau) 3° (lơ lửng) |
| Điện áp nguồn | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 300 chiếc/năm |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Nơi công cộng |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| Độ phân giải máy dò | 640x512 |
| tiêu cự | 75mm |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Bảo hiểm phương vị | 0°~360° |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Ứng dụng ăng-ten nhiễu | Định hướng + Đa hướng |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Năng lực sản xuất | 100 mảnh/năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |