| Các dải tần số phát hiện | Quét, phát hiện và hiển thị tần số đầy đủ 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi phát hiện | Ngang: bao phủ 360° Dọc: -90° đến 90° |
| Dải tần số phát hiện chính | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Trọng lượng thiết bị phát hiện | ≤15Kg |
| Tên | Hệ thống chống drone |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Sản phẩm điện tử truyền thông |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói hợp kim nhôm |
| Năng lực sản xuất | 100Piece/năm |
| Phạm vi phát hiện | 1km/3km/4-6km |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giải pháp tích hợp |
| Điện áp nguồn | điện áp xoay chiều 100V-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 7 * 24H |
| Tốc độ dữ liệu | 3s-7s |
| Cân nặng | 14KGS |
| Kích thước | Dài 410 x Rộng 330 x 190mm |
| Tần số làm việc | Băng tần S (2.9GHz; 5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (DJI Phantom 3/4 RCS≈0,01m2) |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
| Tốc độ dữ liệu | Đang tìm kiếm: 2s |
| Tiêu thụ điện năng | ≤250W |
| Tính thường xuyên | 1,2-1,8 GHz |
|---|---|
| Bảo hiểm | Góc phương vị: 360° / Dọc: 40° |
| Tốc độ phát hiện | 1 m/s - 75 m/s |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
| Nguồn điện | điện áp xoay chiều 200-240V |
| hệ thống làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 150m |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| hệ thống làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Kích thước | 500mm × 410mm × 205mm |
| hệ thống làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Ban nhạc X |
| Phạm vi phát hiện | ≥ 3,5km (DJI Phantom RCS≈0,01m2) |
| Độ chính xác khoảng cách | 10m |
| Nguồn điện | AC220V-AC240V |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |