| Tên | Radar gắn trên xe |
|---|---|
| Chế độ làm việc của radar | quét pha hai chiều |
| ban nhạc làm việc | Băng tần X. |
| Khoảng cách phát hiện tối đa | (xác suất phát hiện 85%, tỷ lệ cảnh báo sai 10)=15km (RCS=0,01 m) |
| Quyền lực | AC220V/50Hz |
| Tên | radar chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 3KM |
| Tên | Hệ thống chống drone |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Tùy chọn loại ăng-ten | Tùy chọn ăng-ten hướng hoặc toàn hướng |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 1,5km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Phạm vi phát hiện | ≥10km (RCS=0,01m2) |
|---|---|
| Bảo hiểm | Góc phương vị: 360° Sân: 40° |
| Tốc độ dữ liệu | Tìm kiếm 3 giây, Theo dõi 0,5 giây |
| Độ chính xác khoảng cách | 8m |
| Tiêu thụ điện năng | 9000W |
| Ứng dụng | Nơi công cộng |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| Kích thước mục tiêu | ≥0,1mx0,1m |
| Vận tốc mục tiêu | 50m/s |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Sản lượng điện | 10mw |
| Bảo hiểm | Toàn bộ không phận 360° |
| Thời gian phản ứng | <10,0 giây |
| Dung sai tần số | ≤ ±2×10-6 |
| Tên | kẻ giả mạo máy bay không người lái |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Hỗ trợ ngăn chặn máy bay không người lái định hướng với công suất đầu ra −70 dBm đến +20 dBm |
| Điều chỉnh năng lượng | Bước tăng 1 dB |
| Phạm vi hiệu quả | > 20-30KM (tầm nhìn) |
| Góc phủ sóng giả mạo | Ngang 0–360°, Dọc −90° đến +90° |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Hỗ trợ ngăn chặn máy bay không người lái định hướng với công suất đầu ra −70 dBm đến +20 dBm |
| Phạm vi hiệu quả | > 20-30KM (tầm nhìn) |
| Góc phủ sóng giả mạo | Ngang 0–360°, Dọc −90° đến +90° |
| Nguồn điện | Điện áp xoay chiều 220V / 50Hz |