| Ắc quy | 4000mA/H Tích hợp với bộ chuyển đổi AC (DC12V) |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 1-20M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 650g |
| Kích thước | 126x76x35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Kiểu | Theo dõi Gps, Kiểm soát tần số, Thiết bị gây nhiễu UAV |
|---|---|
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| pin dự phòng | 500mAh, pin lithium, DC7.4V/850MA |
| Màu sắc | đen, trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20° đến 65°C |
| Tên | Máy nhiễu Wi-Fi di động |
|---|---|
| Kích cỡ | 10CM X 20CM,10*13.5cm,10*20cm,14.5*9.5cm hoặc tùy chỉnh, 12.5*8CM |
| Màu sắc | Đen |
| Cân nặng | 45g/cái, 45kg (6 kênh), 30g |
| Quyền lực | 150 mA, Có sẵn trong 12 V -24 V DC |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích thước hộp bên trong | 220x202x65mm |
| Ăng ten | 5 anten đa hướng bên ngoài |
| Thời gian sạc | Khoảng 4 giờ |
| Bảo hành | 12 tháng kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Kích thước | 156×83×48mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 1,2kg |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (110-240V AC sang 12V DC) & Bộ sạc trên ô tô DC12V |
| Tên | gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
| Kích thước | 238mm (rộng) × 60mm (cao) × 395mm (dài) |
| Bán kính che chắn | 5-50 mét |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Cân nặng | 35 kg |
| Mô-đun gây nhiễu | 6 |
|---|---|
| Áo len | 1/2 cáp đồng trục siêu linh hoạt |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Trọng lượng & kích thước | 25Kg, 510×430×350mm |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 19V |
|---|---|
| Cân nặng | 3kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1000W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |