| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Kích cỡ | 330×280×120mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| tổng trọng lượng | 5,5kg |
| Công suất đầu ra RF | 26 Watt |
| Cân nặng | 7,5kg |
|---|---|
| Kích thước | 395mm x 238mm x 60mm |
| Nguồn điện | Cáp AC 100-240V và 12V vào ắc quy ô tô (dài 300mm) |
| Tổng công suất đầu ra | 38W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Kích cỡ | 330*238*60mm |
| Cân nặng | 6.0kg |
| Tiêu thụ điện năng | 90 watt |
| Loại cung cấp | Dịch vụ OEM, Hàng tồn kho |
|---|---|
| Vật liệu | Spandex / Polyester,100% Polyester,Spandex / Nylon,Vải Polyester 100% ở định mức 140-280gsm,Polyeste |
| Màu sắc | Như Hình Ảnh Hiển Thị |
| Kích cỡ | M,XL,L,S,XXS |
| đóng gói | 1 cái/túi Opp, túi Opp, yêu cầu của khách hàng, 1 bộ/túi Opp |
| Phạm vi hiệu quả | 1-5 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
|---|---|
| Cân nặng | 500g |
| Kích thước | 9,5cm × 1,9cm × 4,5cm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 0,9Watt |
| Kích thước | 592×395×265mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Áo len | 1/2 cáp đồng trục siêu linh hoạt |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Trở kháng | 50 Ôm |
|---|---|
| Nhận được | 2-3dBi |
| Công suất tối đa | 50 W |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích cỡ | 370×140×51mm |
| Nguồn điện | AC100-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 50 phút |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Kích cỡ | 14,5 * 9,5cm, 20 * 10cm hoặc Tùy chỉnh, 21,5 * 20cm, 16 * 11cm, tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 6 tháng, 2 năm |
| Cân nặng | 1-2kg,40g,60g,28g |
| Kích thước | 335 x 238 x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC27V) |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh 6kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Tổng công suất | 70W |