| Tổng công suất | 12 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC:110/220 V DC 5V, Dòng điện: 12A |
| Bán kính che chắn | Lên đến 40 mét, cường độ tín hiệu <= -75dbm |
| Trọng lượng thiết bị | 1,75kg |
| Kích cỡ | 21*17*6cm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 70x210x240mm |
| Phạm vi hiệu quả | 10-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Thời gian làm việc | 1,5 giờ |
| Cân nặng | 950g |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 5-40 mét, tùy thuộc vào cường độ tín hiệu địa phương |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích cỡ | 210*180*50mm |
| Cân nặng | 2,9kg |
| Công suất đầu ra | 125W |
|---|---|
| Kích thước | 410 x 240 x 100mm |
| Cân nặng | 6kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
| quạt làm mát | 3pcs |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50 sang 60Hz |
|---|---|
| Tổng công suất | 5W |
| Bán kính che chắn | 2-25 mét ở -75dBm |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Hoạt động liên tục | Hơn 3 giờ |
| Cân nặng | 1,5kg |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/8A |
| Kích thước | 320(L)×270(W)×110(H) mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 5-25 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 10-30 mét |
| Thời gian làm việc | 2,5 giờ |
| Ắc quy | Pin Ni-Mh 16000mAH |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 2,5 giờ |
| Cân nặng | 1,6kg |
| Kích thước | 220 x 140 x 70mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Phạm vi gây nhiễu | bán kính 10-30 mét (-75dBm@ ăng-ten toàn chiều) |
| Tổng công suất đầu ra | 18 Watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 3kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
| Tổng công suất đầu ra | 12,5 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/8A |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Màu sắc | Đen |