| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu mini |
|---|---|
| Trọng lượng thiết bị | 290 gam |
| Kích thước thiết bị | 95mm*48mm*17mm |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10-+50℃ |
| Nguồn điện | AC220V hoặc DC48V |
|---|---|
| Cân nặng | 40kg |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300 mét (phụ thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động địa phương) |
| Cân nặng | 50 kg |
|---|---|
| Kích thước | 602x428x272mm |
| Nguồn điện | AC 110-220V / DC-48V |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 20% - 95% |
| Nguồn điện | AC 110-220V ±10% / DC 5V |
| Cân nặng | 3kg |
| Ăng ten | 5 ăng-ten đa hướng |
| Cân nặng | 6,2kg |
|---|---|
| Kích thước | 440 x 250 x 90mm |
| Nguồn điện | AC100-240V hoặc DC 24V |
| Điều khiển từ xa | 2-5 mét với điều khiển từ xa hồng ngoại để BẬT/TẮT nguồn |
| Ăng ten | Dài 380mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 12W (0,7W mỗi băng tần) |
| Bán kính phủ sóng | 2-20 mét ở -75dBm (thay đổi tùy theo cường độ tín hiệu cục bộ) |
| pin tích hợp | Có thể sạc lại 7.4V/12000mAh |
| Kích thước | 280×130×46mm (bao gồm cả ăng-ten ẩn) |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
|---|---|
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | An toàn công cộng, Dành cho bà bầu. Chống theo dõi Chống gián điệp Chống bức xạ, Điều khiển máy bay |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn điện | AC 110-240V / DC 12V |
|---|---|
| Kích thước | 278×137×42mm |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi độ ẩm | 5% - 95% |
| Thời gian làm việc | 3,0 giờ |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tổng công suất đầu ra | 80W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 24V |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 10 - 80 mét, tùy thuộc vào cường độ tín hiệu địa phương |