| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 10-30 mét |
| Thời gian làm việc | 2,0 giờ, Pin Pin Ni-Mh 8000mAH |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điều khiển | Mỗi ban nhạc có thể BẬT/TẮT |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi gây nhiễu | bán kính 10-30 mét (-75dBm@ ăng-ten toàn chiều) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | Hơn 3,0 giờ |
| Ắc quy | Pin Ni-Mh 8000mAH |
| Kích thước | 145x80x45mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ắc quy | 7.4V/8000mAh, hoạt động liên tục hơn 2,5 giờ |
|---|---|
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Kích thước | 156×83×48mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Bán kính che chắn | 2-25 mét tùy thuộc vào cường độ tín hiệu |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (110-240V AC sang 12V DC) hoặc bộ sạc xe hơi DC12V |