| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| Phạm vi bảo vệ | 1-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 850g |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 35W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 2-70 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực) |
| Hệ thống làm mát | 4 quạt làm mát bên trong |
| Nguồn điện | Đầu vào AC100-240V đến DC12V |
| Kích thước | 470×420×115mm |
| Trọng lượng tịnh | 1,0 kg |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích thước | 87 x 40 x 143 mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | AC 100-240V, 50-60Hz với bộ chuyển đổi DC12V |
| Hiệu suất pin | Thời gian sạc 4 giờ, thời gian hoạt động 1-2 giờ |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích thước thiết bị | 126x76x35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Phạm vi hiệu quả | 1-20M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 650g |
| Kích cỡ | 25 x 17 x 7,1cm |
|---|---|
| Trọng lượng thiết bị | 0,67kg |
| Bán kính che chắn | Tối đa 30 mét, Sức mạnh tín hiệu <= -75dBm |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| Phụ kiện hoàn chỉnh | Bốn ăng-ten, Cáp nguồn, Điều khiển từ xa, Giá đỡ cố định |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 30kg |
| Kích thước | 520×300×190mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 20W |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 2-50m (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Ăng ten | Ăng-ten đa hướng bên ngoài |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| tổng trọng lượng | 3,6kg |
| Công suất đầu ra RF | 22 Watt |
| Kích thước | 350×278×98mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 120 watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 11kg |
| Kích thước | 45×30×15cm |
| Cân nặng | 950g |
|---|---|
| Kích thước | 90×38×156mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất đầu ra | 6,5Watt |
| Thời gian làm việc | 1,5 giờ |