| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| Kích thước | 238mm (rộng) * 60mm (cao) * 395mm (dài) |
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
| Kiểu | Theo dõi Gps, Kiểm soát tần số, Thiết bị gây nhiễu UAV |
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 35kg |
| Tổng công suất đầu ra | 300 watt |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu 8 ăng-ten |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-150 mét |
| Kích thước sản phẩm | 600 x 350 x 95mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 15kg |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 150W |
| Nguồn điện | AC220V, hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 200Watt |
| Cân nặng | 7kg |
| Kích cỡ | 400×288×155mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 400×288×155mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 7 |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Công suất đầu ra | 65W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước | 335×238×60mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Tổng công suất | 70W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 45W, mỗi băng tần 1-3W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220V đến DC12V |
| Kích thước sản phẩm | 450 x 238 x 60 mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng sản phẩm | 8 kg |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục |
| Cân nặng | tổng 1 KG |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Sạc | Sạc đầy 4 giờ, thời gian làm việc 1-2 giờ |
| Kích thước | 132x80x40mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Tổng công suất đầu ra | 20W (2,5W mỗi băng tần) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 5-30 mét |
| Kích thước sản phẩm | 320×240×60mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |