| Công suất đầu ra | 30dBm |
|---|---|
| Nguồn điện | 110-220VAC, DC-5V-0,8A |
| Bán kính gây nhiễu | 1-10 mét |
| Cân nặng | 0,24 kg |
| Kích thước | 97×48×18mm |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | 1-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phương pháp sạc | Bộ điều hợp sạc 29,4V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 135W |
| Khoảng cách gây nhiễu | 2,5-3km (Mavic 2) |
| Thời gian làm việc của pin | 40 phút |
| Cân nặng | 4.35kg |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu di động GPS |
|---|---|
| Kích thước | 220 x 140 x 70mm (Chỉ thiết bị chính) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cân nặng | 1,6kg |
| Thời gian làm việc | 2,5 giờ |
| Trở kháng | 50 Ôm |
|---|---|
| Nhận được | 2-3dBi |
| Tối đa. Quyền lực | 50 W |
| Màu sắc | Đen |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Ắc quy | Tích hợp 4000mA/H |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Cân nặng | 650g |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| Kích thước | 62x30x118mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 45W, mỗi băng tần 1-3W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220V đến DC12V |
| Kích thước sản phẩm | 450 x 238 x 60 mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng sản phẩm | 8 kg |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục |
| Tổng công suất đầu ra | 10 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/8A |
| Tiêu thụ điện năng | 30 watt |
| Cân nặng | 2,8kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Cân nặng | 4,5kg |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích cỡ | 510*380*9.5mm |