| Chế độ cung cấp điện | Pin bên trong: 24V, 5AH |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Cân nặng | 5,2kg (Trọng lượng đóng gói: 8kg) |
| Kích cỡ | 340*270*150mm |
| Ống ăng-ten bên trong | Tăng 6-8dBi |
| Thời gian làm việc của pin | 45-70 phút |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 192W |
| Cân nặng | 4,3kg (Thiết bị), 11kg (Đóng gói) |
| Kích cỡ | 700*680*30mm |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Công suất đầu ra | 15W |
|---|---|
| Nguồn điện | 50-60Hz, 100-240V AC |
| Kích thước | 346×116×60mm |
| Cân nặng | 4.0kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích thước | 4,4cm × 9,5cm × 2cm |
|---|---|
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
| Tổng công suất đầu ra | 0,5 watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi hiệu quả | 1-10 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| Phạm vi hiệu quả | 2-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tùy chọn năng lượng | Bộ đổi nguồn AC (DC12V) và pin tích hợp |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V 8A) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 5m-30m (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu và môi trường) |
| Kích cỡ | 320×240×60mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Kích cỡ | 25 x 17 x 7,1cm |
|---|---|
| Trọng lượng thiết bị | 0,67kg |
| Bán kính che chắn | Tối đa 30 mét, Sức mạnh tín hiệu <= -75dBm |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| Phụ kiện hoàn chỉnh | Bốn ăng-ten, Cáp nguồn, Điều khiển từ xa, Giá đỡ cố định |
| Bán kính gây nhiễu | 10-50 mét (cường độ tín hiệu và phụ thuộc vào môi trường) |
|---|---|
| Công suất đầu ra RF | 26 Watt |
| tổng trọng lượng | 5,5kg |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| tổng trọng lượng | 3,6kg |
| Công suất đầu ra RF | 22 Watt |
| Kích thước | 350×278×98mm |
| Nhiệt độ làm việc | -22°C đến +70°C |
|---|---|
| Cân nặng | 22kg |
| Kích cỡ | 50*300*100mm (chiều rộng khung: 10cm) |
| thời gian sạc | 3-4 giờ (pin lithium tích hợp) |
| Sử dụng thời gian | 45-70 phút |