| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| Cân nặng | 3,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/12A |
| Tiêu thụ năng lượng | 60W |
| Tổng công suất đầu ra | 15 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 19V |
| Tiêu thụ điện năng | 45 watt |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 5 - 40 mét |
| Kích thước đóng gói | 250×240×100mm |
|---|---|
| tổng trọng lượng | 1,35kg |
| Tổng công suất | 5,5W |
| Ắc quy | 7.4V/4700mAh |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
| Thời gian chạy pin | 30 phút |
| Cân nặng | 4,3kg (Sản phẩm), 7kg (Đóng gói) |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 28V, 5A (1 giờ) hoặc Pin ngoài |
| Kích thước | 362,8×310×130mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Tổng mức tiêu thụ năng lượng | 200W |
| Nhiệt độ làm việc | -40 đến +55 |
| Áp suất không khí | 86~106kpa |
| Cân nặng | Khoảng 15kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích thước | 90×38×156mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 950g |
| Ắc quy | Tích hợp 4300mAh |
| Tổng công suất đầu ra | 6,5 watt |
| Cân nặng | 50 kg |
|---|---|
| Kích thước | 602x428x272mm |
| Nguồn điện | AC 110-220V / DC-48V |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 580×280×410mm |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Pin ngoài tùy chọn | 24V DC |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Phong cách | Quần bơi,Quần bơi,Bikini,Áo chống nắng,Áo ngực + quần lót có dây rút |
|---|---|
| Màu sắc | Như Hình Ảnh Hiển Thị |
| Thiết kế | Thiết kế OEM, Yêu cầu nhà thiết kế thực hiện thiết kế phác thảo mới, In hoa, Có thể tùy chỉnh, Thiết |
| Kích cỡ | M,XL,L,S,XXS |
| đóng gói | 1 cái/túi Opp, túi Opp, yêu cầu của khách hàng, 1 bộ/túi Opp |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Kích cỡ | 330*238*60mm |
| Cân nặng | 6.0kg |
| Tiêu thụ điện năng | 90 watt |