| กำลังขับ | 30dBm |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-220VAC, DC-5V-0.8A |
| รัศมีการรบกวน | 1-10เมตร |
| น้ำหนัก | 0.24 กิโลกรัม |
| ขนาด | 97×48×18มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| วิธีการชาร์จ | 29.4V อะแดปเตอร์ชาร์จ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 135W |
| ระยะทางติดขัด | 2.5-3 กม. (มาวิค 2) |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 40 นาที |
| น้ำหนัก | 4.35 กิโลกรัม |
| ชื่อ | Jammers แบบพกพา GPS |
|---|---|
| ขนาด | 220 x 140 x 70 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 1.6กก |
| เวลาทำงาน | 2.5 ชม |
| ความต้านทาน | 50 โอห์ม |
|---|---|
| ได้รับ | 2-3dBi |
| สูงสุด พลัง | 50 วัตต์ |
| สี | สีดำ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| แบตเตอรี่ | 4000mA/H ในตัว |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 650g |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| ขนาด | 62x30x118 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| กำลังขับ | รวม 45W, 1-3W แต่ละแบนด์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220V ถึง DC12V |
| ขนาดสินค้า | 450 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสินค้า | 8 กก |
| เวลาทำงาน | การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง |
| กำลังขับทั้งหมด | 10 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| การใช้พลังงาน | 30 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 2.8กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 510*380*9.5มม |