| Cân nặng | 1,5 kg |
|---|---|
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ với pin Ni-Mh 12000mAH |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Hệ thống phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Phát hiện và xác định các loại máy bay không người lái | Máy bay không người lái dòng DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, máy bay không người lái |
| Dải tần số phát hiện | 900 MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Khoảng cách phát hiện và định vị | 1~10KM |
| Chiều cao phát hiện | 0m~1000m |
| Thời gian làm việc | 3,0 giờ |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian hoạt động của pin | 80 phút |
|---|---|
| Kích thước | 260 x 260 x 70 mm (C×W×D) |
| Cân nặng | 2,7 KG (xấp xỉ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-60 |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 200-600 mét |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước gói hàng | 450×235×95mm |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh 6kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 20-80 mét ở -75dBm |
| Kích thước đóng gói | 330×250×80mm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 2kg |
| pin tích hợp | 7.4V/12000mAh |
| Hoạt động liên tục | Hơn 1 giờ |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50 sang 60Hz (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| pin tích hợp | 24V/5200mAh |
| Kích thước | 200x133x66mm (không có ăng-ten) |
| Tổng công suất | 37W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Trọng lượng đơn vị | 4,3kg (Trọng lượng đóng gói: 11kg) |
| Kích thước | 680×300×70mm |
| Ăng ten | Ăng-ten bảng khuếch đại 10dBi |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước | 335 x 238 x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 70W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |