| Kích thước | 335 x 238 x 60mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC27V) |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh 6kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Tổng công suất | 70W |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 5-25 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Công suất đầu ra | >20W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 1.1kg |
| Kích cỡ | 500×42×100mm |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC, Với bộ điều hợp AC |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L×W×H) | 320×120×430mm |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Khu vực gây nhiễu | 20-80m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 8kg |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| nguồn điện một chiều | 24V, 15A với pin bên trong (hoạt động 2 giờ) |
| Nguồn điện | AC 110-240V đến DC12V |
|---|---|
| Kích thước | 200×133×66mm (không có ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 1,8kg |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tổng công suất | 24W |
| Tổng công suất đầu ra | 80W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 24V |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 10 - 80 mét, tùy thuộc vào cường độ tín hiệu địa phương |
| Nguồn điện | Pin Li có thể sạc lại |
|---|---|
| Kích thước | 90×50×15mm (dài×rộng×cao) |
| Trọng lượng tịnh | 0,32kg |
| Hoạt động liên tục | Khoảng 2 giờ |
| Tổng công suất | 0,5W |
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
|---|---|
| Tổng công suất | 75W |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Kích thước gói hàng | 550x450x300mm |
| Bán kính che chắn | 20-500 mét ở -75dBm |