| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
|---|---|
| Cân nặng | 4,5kg |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích cỡ | 510*380*9.5mm |
| Cân nặng | 1,5 kg |
|---|---|
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ với pin Ni-Mh 12000mAH |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +50℃ |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Trọng lượng thiết bị | 800g |
| Kích thước thiết bị | 130mm × 80mm × 38mm |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Trọng lượng thiết bị | 800g |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +50℃ |
| Điện áp | AC100-240V / DC12V |
| Kích thước thiết bị | 130mm × 80mm × 38mm |
| Tổng công suất đầu ra | 12,5 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/8A |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Bluetooth Bluetooth |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50-60Hz |
| Tổng công suất | 5,6W |
| Bán kính che chắn | 2-20 mét ở -75dBm |
| pin tích hợp | 7.4V/4700mAh |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ |
| Cân nặng | 1,5 kg |
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng thiết bị | 290g |
|---|---|
| Kích thước thiết bị | 95mm×48mm×17mm |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC đến +55oC |
| Quyền lực | 2W |