| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Kích thước hộp bên trong | 450×350×300mm |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 1,5 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 40W |
| Phạm vi gây nhiễu định hướng | 1000-1200 mét (Tín hiệu GPS trong 1200m, dưới mức Tín hiệu ≤-85dBm) |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V 8A) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 5m-30m (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu và môi trường) |
| Kích cỡ | 320×240×60mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Kích thước | 163×85×43mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1kg |
| Tổng công suất | 5,6W |
| pin tích hợp | 7.4V/4700mAh |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước đóng gói | 450×430×150mm |
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | bán kính 10-30 mét (-75dBm@ ăng-ten toàn chiều) |
| Thời gian làm việc | 2,5 giờ |
| Cân nặng | 1,6kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi gây nhiễu | 3-20 mét bán kính |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình | 1-2 watt |
| Kích cỡ | 16,5*94*45mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 1050G |
| Thời lượng pin | Khoảng 2 giờ |
| Công suất đầu ra | >20W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 1.1kg |
| Kích cỡ | 500×42×100mm |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 16kg |
| Kích thước | 40×38×32cm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ quét tần số |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động |
| Tổng công suất | 80-100W |
|---|---|
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Kích thước gói hàng | 460×235×95mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC27V) |