| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีดำ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 510*380*9.5มม |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
|---|---|
| ขนาด | 160 x 105 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
| เวลาทำงาน | 4.0 ชั่วโมงด้วยแบตเตอรี่ Ni-Mh 12000mAH |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ถึง +50℃ |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 800 กรัม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 130 มม. × 80 มม. × 38 มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 4ว |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 800 กรัม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ถึง +50℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V / DC12V |
| ขนาดอุปกรณ์ | 130 มม. × 80 มม. × 38 มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 12.5 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| สี | สีดำ |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณ Wifi Bluetooth |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อแดปเตอร์ 50-60Hz AC |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร ที่ -75dBm |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/4700mAh |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 4.0 ชม |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
| ขนาด | 160 x 105 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 290 กรัม |
|---|---|
| ขนาดอุปกรณ์ | 95มม.×48มม.×17มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พลัง | 2W |