| Phạm vi hiệu quả | 1-20M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
|---|---|
| Cân nặng | 650g |
| Kích thước thiết bị | 126x76x35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 250×240×100mm |
| tổng trọng lượng | 1,35kg |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Hoạt động liên tục | Hơn 3 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +65°C |
|---|---|
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Kích thước | 350mm × 150mm × 40mm |
| Cân nặng | 2kg |
| Độ ẩm | 30%-95% (không ngưng tụ) |
| Tên | Máy nhiễu tín hiệu drone |
|---|---|
| Cân nặng | 6.0kg |
| Kích thước | 960×400×230 mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Độ ẩm | 30%-60% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Công suất đầu ra | 500W |
| Cân nặng | 47kg |
| Khu vực gây nhiễu | 50-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn điện | 50-60Hz, AC 100-240V |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| Phạm vi hiệu quả | 2-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tùy chọn năng lượng | Bộ đổi nguồn AC (DC12V) và pin tích hợp |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Kích thước | 186*80*40mm (L*W*H) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 0,5kg |
| Bán kính che chắn | 5-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nguồn điện | Pin Li có thể sạc lại, 3500mA |
| Tổng công suất đầu ra | 10 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 5V/8A |
| Tiêu thụ điện năng | 30 watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi độ ẩm | 5% - 95% |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃ đến 55℃ |
|---|---|
| Trọng lượng cơ thể | 17,0kg |
| Kích thước cơ thể | 450×450×200mm |
| Độ ẩm làm việc | 35% đến 85% |
| Đầu vào nguồn | AC 160V-240V |