| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tổng công suất đầu ra | 80W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 24V |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 10 - 80 mét, tùy thuộc vào cường độ tín hiệu địa phương |
| Kích thước đóng gói | 25×24×7cm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1,3kg |
| Tổng công suất | 7W |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Hoạt động liên tục | Hơn 120 phút |
| Cân nặng | 2kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +65°C |
| Kích thước | 350mm × 150mm × 40mm |
| Phụ kiện | Hướng dẫn sử dụng, Vít lắp đặt |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC, Với bộ điều hợp AC |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
|---|---|
| Cân nặng | 15kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| pin bên trong | 24V DC, thời gian chạy 2 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 27V 10A |
| Tiêu thụ điện năng | 150W |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-80 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Kích thước | 191×88×42mm (L×W×H) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 0,35kg |
| Tổng công suất | 30dBm/1W |
| Hoạt động liên tục | Khoảng 2 giờ |
| Bán kính gây nhiễu | 5-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu xung quanh) |
| Tên | Trình chặn GPS di động |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10-+50℃ |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Kích thước thiết bị | 135×77×35mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Cân nặng | 650g |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 16 watt |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 3kg |
| Kích cỡ | 470*360*8.5mm |