| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 1-20M (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
|---|---|
| น้ำหนัก | 650g |
| มิติข้อมูลอุปกรณ์ | 126x76x35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 250×240×100มม |
| น้ำหนักรวม | 1.35กก |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | มากกว่า 3 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
| ขนาด | 350มม. × 150มม. × 40มม |
| น้ำหนัก | 2กก |
| ความชื้น | 30%-95% (ไม่ควบแน่น) |
| ชื่อ | เครื่องยับยั้งสัญญาณของเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.0กก |
| ขนาด | 960×400×230 มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ความชื้น | 30%-60% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| กำลังขับ | 500W |
| น้ำหนัก | 47 กิโลกรัม |
| พื้นที่ติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, กระแสสลับ 100-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 800 กรัม |
| ช่วงที่มีประสิทธิภาพ | 2-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ตัวเลือกพลังงาน | อะแดปเตอร์ AC (DC12V) และแบตเตอรี่ในตัว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| ขนาด | 186*80*40 มม. (ยาว * กว้าง * สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.5กก |
| รัศมีการป้องกัน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบรีชาร์จ 3500mA |
| กำลังขับทั้งหมด | 10 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| การใช้พลังงาน | 30 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ช่วงความชื้น | 5% - 95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง 55 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักตัว | 17.0กก |
| ขนาดตัว | 450×450×200มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 35% ถึง 85% |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 160V-240V |