| Tên | Máy nhiễu tín hiệu UAV |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 120W-130W |
| Kích thước | 550x190x60mm |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Cân nặng | 10kg |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| Kích thước | 238mm (rộng) * 60mm (cao) * 395mm (dài) |
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
| Kiểu | Theo dõi Gps, Kiểm soát tần số, Thiết bị gây nhiễu UAV |
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Kích thước | 388 x 145 x 55mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Kích thước đóng gói | 47x27x13cm |
| Trọng lượng tịnh | 3kg |
| Tổng công suất | 46W |
| Bán kính che chắn | 20-60 mét ở -75dBm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| tổng trọng lượng | 2kg |
| Bán kính gây nhiễu | 5m-30m (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu và môi trường) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55 độ C |
| Kích thước | 320×240×60mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước gói hàng | 450×235×95mm |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh 6kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 20-80 mét ở -75dBm |
| Cân nặng | 4,0kg (bộ hoàn chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước | 370x140x51mm |
| Nguồn điện | AC 100-240V, 50-60Hz với bộ chuyển đổi DC12V |
| Tổng công suất đầu ra | 18W |
| Phạm vi gây nhiễu | Lên đến 40 mét (phạm vi thay đổi tùy theo cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Phạm vi hoạt động | 2 km |
|---|---|
| Tần số gây nhiễu | GPS, WIFI 2.4G, 5.8G |
| Hệ thống mục tiêu | UAV, Máy bay không người lái, Máy bay trái phép |
| Ứng dụng | An ninh, Quân sự, Bảo vệ cơ sở hạ tầng quan trọng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Kiểu | Thiết bị gây nhiễu GPS, WiFi, RF |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| Kích thước | 335×238×60mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Tổng công suất | 70W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 5-50m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ quét tần số |