| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 80W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 24V |
| การใช้พลังงาน | 200W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการติดขัด | 10 - 80 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ |
| ขนาดบรรจุ | 25×24×7ซม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1.3กก |
| กำลังทั้งหมด | 7W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 120+ นาที |
| น้ำหนัก | 2กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% (ไม่ควบแน่น) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
| ขนาด | 350มม. × 150มม. × 40มม |
| เครื่องประดับ | คู่มือผู้ใช้, สกรูยึด |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC, พร้อมอุปกรณ์ปรับเปลี่ยน AC |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แบตเตอรี่ภายใน | กระแสไฟ 24V DC ใช้งานได้ 2 ชม |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 27V 10A |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ขนาด | 191×88×42มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.35kg |
| กำลังทั้งหมด | 30dBm/1W |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| รัศมีการรบกวน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณโดยรอบ) |
| ชื่อ | ตัวบล็อค GPS แบบพกพา |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10-+50℃ |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| มิติข้อมูลอุปกรณ์ | 135×77×35 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 650g |
| ชื่อ | อุปกรณ์ยับยั้งโทรศัพท์มือถือ |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ขนาด | 470*360*8.5มม |