| ชื่อ | เครื่องยับยับสัญญาณ UAV |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 120W-130W |
| มิติ | 550 x 190 x 60มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| น้ำหนัก | 10กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) * 60 มม. (สูง) * 395 มม. (ยาว) |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| ขนาด | 388 x 145 x 55 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 47x27x13ซม |
| น้ำหนักสุทธิ | 3กก |
| กำลังทั้งหมด | 46W |
| รัศมีการป้องกัน | 20-60 เมตร ที่ -75dBm |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 2กก |
| รัศมีการรบกวน | 5 ม.-30 ม. (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณและสภาพแวดล้อม) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55 องศาเซลเซียส |
| ขนาด | 320×240×60มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 450 × 235 × 95มม |
| น้ำหนัก | น้ำหนักสุทธิ 6กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 20-80 เมตร ที่ -75dBm |
| น้ำหนัก | 4.0กก. (ครบชุด) |
|---|---|
| ขนาด | 370 x 140 x 51มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V, 50-60Hz พร้อมอะแดปเตอร์ DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 18W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 เมตร (ช่วงจะแตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ช่วงการดำเนินงาน | 2 กิโลเมตร |
|---|---|
| ความถี่ของการบุกรุก | จีพีเอส, ไวไฟ 2.4G, 5.8G |
| ระบบเป้าหมาย | UAV, โดรน, เครื่องบินที่ไม่ได้รับอนุญาต |
| แอปพลิเคชัน | การรักษาความปลอดภัย การทหาร การป้องกันโครงสร้างพื้นฐานที่สำคัญ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.5กก |
| ขนาด | 278*137*42มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| พิมพ์ | GPS, WiFi, เครื่องส่งสัญญาณ RF |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| ขนาด | 335 × 238 × 60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 70W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| โมดูลติดขัด | 6 |
| ระยะการติดขัด | 5-50 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |