| Phạm vi góc phương vị | -50°~+50° |
|---|---|
| Đo vận tốc | -19m/s~+19m/s |
| Dải tần số | 24GHz~24.25GHz |
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ); 5m~1000m (Tàu thuyền) |
| Dải điện áp | 10V~16V DC |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | ≤ 100m |
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ); 5m~1000m (Tàu thuyền) |
|---|---|
| Dải tần số | 24GHz~24.25GHz |
| Tốc độ dữ liệu | 85 mili giây |
| Dải điện áp | 10V~16V DC |
| Cân nặng | 980g |
| Tỷ lệ ngày | 85 mili giây |
|---|---|
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ) 5m~1000m (Tàu thuyền) |
| Độ chính xác phạm vi | ±1m |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC~+70oC |
| Kích thước (H × W × D) | 190mm×190mm×40mm |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Tốc độ chính xác | ≤0,2m/giây |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 1,5km (Người đi bộ) 3km (Phương tiện giao thông) |
| Tần số làm việc | Băng tần C (5,5-5,8 GHz) |
| Độ cao bao phủ | 18° |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
|---|---|
| Tốc độ phát hiện | 0,5m/s ~ 45m/s |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |
| Cân nặng | ≤ 30kg |
| Tốc độ dữ liệu | 85 mili giây |
|---|---|
| Đo phạm vi | 5m~500m (Người đi bộ) 5m~1000m (Tàu thuyền) |
| Giải quyết phạm vi | 2,5m |
| Dải điện áp | 10V~16V DC |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC~+70oC |
| Phạm vi phát hiện tối thiểu | 100m |
|---|---|
| Bảo hiểm phương vị | Bảng đơn: 90° (Bảng kép: 180°, 3 bảng: 270°, 4 bảng: 360°) |
| Tốc độ phát hiện mục tiêu | 0,2m/s - 30m/s |
| Nguồn điện | AC220V/DC12V (Pin ngoài)/35W |
| Kích thước | 324mm x 295mm x 92mm |
| Chế độ làm việc | Doppler xung |
|---|---|
| Tần số làm việc | Băng tần S (5 điểm tần số hoạt động) |
| Tốc độ dữ liệu | Tìm kiếm: 2s |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Kích thước | 682mm × 474mm × 232mm |