| ระยะความถี่การตรวจจับ | การสแกน การตรวจจับ และการแสดงผลย่านความถี่เต็ม 70MHz-6GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | ≥10กม. (ขึ้นอยู่กับสภาพการทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับ | แนวนอน: ครอบคลุม 360° แนวตั้ง: -90° ถึง 90° |
| ย่านความถี่การตรวจจับคีย์ | 800MHz, 900MHz, 1.2GHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| น้ำหนักของอุปกรณ์ตรวจจับ | ≤15Kg |
| ชื่อ | ราดาร์เครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจจับโดรน |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 3 กม.-5 กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ชื่อ | เรดาร์ต่อต้านโดรน |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | Ku-Band |
| โดรน | 1.5 กม.-3.5 กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0~1200ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ FPV | ≥1.5กม. (รองรับการดูวิดีโอแอนะล็อกแบบเรียลไทม์) |
| เวลาตรวจจับ | ≤5วินาที |
| การใช้พลังงานการตรวจจับ | ≤100W |
| เวลาตอบสนองที่ติดขัด | ≤3 วินาที |
| การตรวจจับ | เรดาร์ |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การวางตัวเป็นกลาง | เครื่องรบกวนคลื่นความถี่วิทยุ |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |
| เครื่องหมายการค้า | เวฟโซนิค |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 10,000 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| ต้นทาง | จีน |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | แจมเมอร์เรือนจำ |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| แพคเกจการขนส่ง | แพคเกจอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอปพลิเคชัน | ศูนย์การประชุม |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 45 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 513*462*233มม |
| เสาอากาศ Omni | 8 หน่วย |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ชื่อ | ระบบป้องกันเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| พิสัย | 1 กม./3 กม./4-6 กม |
| การทำงาน | เครื่องตรวจจับการติดตาม Jammer |
| กำลังการผลิต | 100 ชิ้น/ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | รอบละ 100 กก |