| ชื่อ | เรดาร์ติดยานพาหนะ |
|---|---|
| โหมดการทำงานของเรดาร์ | การสแกนเฟสสองมิติ |
| วงทำงาน | X-band |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | (ความน่าจะเป็นในการตรวจจับ 85%, อัตราการแจ้งเตือนเท็จ 10)=15 กม. (RCS=0.01 ม.) |
| พลัง | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/50เฮิร์ต |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์สูงถึง 75% |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | 0 ~ 20 dBm |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ WiFi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |