| วงการตรวจจับ | 100เมกะเฮิรตซ์~6กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| วงดนตรีหลัก | 433MHz, 900MHz, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8GHz |
| วิธีการวางตำแหน่ง | การแยกวิเคราะห์ตำแหน่งโปรโตคอล |
| การแคร็กโปรโตคอล | CRPC, รหัสโดรน, รหัสระยะไกล |
| ระยะการปลอมแปลง | 0~1กม |
| ช่วงการตรวจจับ | 1-10 กม. |
|---|---|
| ความถี่การตรวจจับ | 400-6000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ความดันไฟฟ้าภายนอก | 100 ~ 220V AC |
| ความละเอียดหน้าจอ | 1080P (1920×1200) |
| ขนาด | 510 มม. × 440 มม. × 210 มม. (± 2 มม.) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| โดรน | 8 กม.-15 กม |
| ความคุ้มครอง | ราบ 360° / แนวตั้ง 40° |
|---|---|
| ความถี่ | 1.2-1.8 กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ระบบการทำงาน | 30,500 |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 1 เมตร/วินาที-75 เมตร/วินาที |
| อัตราข้อมูล | ≥0.5Hz (การหมุนเสาอากาศ ≥30rpm) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| น้ำหนักสุทธิ | น้ำหนักบรรจุ:80กก |
| ขนาดสินค้า | 1800*560*430มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 700W-1200W |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
|---|---|
| อัตราความสำเร็จของโพรบ | ≥99% |
| ระบุเวลาตอบสนอง | ≤3วินาที |
| ระยะทางตำแหน่งการตรวจจับ | 1-5KM |
| 1-5KM | 0ม.-1,000ม |
| ความถี่การตรวจจับ | 100MHz - 6GHz |
|---|---|
| เคาน์เตอร์ระยะทาง | 1 กม. - 10 กม |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม. - 1,000ม |
| แรงดันไฟฟ้าภายนอก | 100-240V |
| ขนาด | Φ×ส (600มม.×425มม.) ±2มม |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 10 กม. |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| ระยะการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 150ม |
|---|---|
| จำนวนเป้าหมายการตรวจจับสูงสุด | 200 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เอซี200-เอซี240 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 820 x 925 x 360มม |